Truong mau giao dan lap Lieu Giai |Truong Mam Non | Truong Mau Giao | mau giao Quan Ba Dinh | Lieu Giai

Chào các bạn.
Ngôi nhà C3 của chúng mình gồm hai cô giáo Diệu Hương và Lê Hiền cùng 17 thiên thần nhỏ đáng yêu. Đến với ngôi nhà C3, chúng mình “được yêu thương và biết yêu thương”. Với 9 năm kinh nghiệm các cô luôn nhẹ nhàng, vui vẻ và tận tình chăm sóc chúng mình làm cho chúng mình luôn cảm thấy gần gũi như ở nhà.

Các bạn biết không, đa số chúng mình đều chưa đi học bao giờ nên khi đến lớp có nhiều bạn còn bỡ ngỡ và khóc nhè. Nhưng đến bây giờ bạn nào cũng vui vẻ vào lớp và còn biết tự giác chào cô, chào bố mẹ nữa đấy!  Nhờ có sự dạy dỗ và chỉ bảo của các cô nên chúng mình đã biết vâng lời hơn, giờ chơi đoàn kết với các bạn, biết cất dọn đồ chơi sau khi chơi, biết tập xúc ăn. Ngoài ra chúng mình đã được làm quen với cách trực nhật theo tổ như: kê và cất ghế, gấp khăn lau miệng…và chúng mình còn biết làm một số việc nhỏ như tự rửa tay lau mặt. Các bạn thấy chúng mình có giỏi không nào?

Và thật tuyệt vời các bạn ạ!  Ở trường chúng mình được học nhiều môn như: Wushu, Múa, Âm Nhạc, Tạo Hình, Làm Quen Với Toán…lớp mình được các thầy, cô khen vì biết tập trung và đã dần thực hiện nhiệm vụ học tập. Chúng mình sẽ tiếp tục cố gắng để xứng đáng trở  thành con ngoan, trò giỏi.

Mời các bạn đến thăm ngôi nhà nhỏ C3 nhé!

tìm kiếm mau giao lieu giai mau giao lieu giai mau giao lieu giai
TRƯỜNG MẪU GIÁO DÂN LẬP LIỄU GIAI - Thành lập theo quyết định số 32 – Q ĐUB, Ngày 17/01/2001 của UBND Quận Ba Đình
Địa chỉ: Nhà A - Số 6 Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội      Điện thoại: (04) 6659 2928 - Email: nhatruong@maugiaolieugiai.vn
Bản quyền © 2017 Mẫu giáo Liễu Giai . Phát triển bởi VTK