Truong mau giao dan lap Lieu Giai |Truong Mam Non | Truong Mau Giao | mau giao Quan Ba Dinh | Lieu Giai

Xin chào các bạn cùng các anh chị trường MGLG. Chúng mình là những thiên thần nhỏ “mới toe” của trường trong năm học 2016 – 2017 này. Lớp D3 chúng mình có tất cả 13 thiên thần nhỏ, trong đó có tới 9 thiên thần là con trai và 4 thiên thần còn lại là con gái. Chắc là các bạn con gái sẽ được yêu chiều nhiều lắm đấy, các bạn nhỉ. Nói thế thôi chứ trong mắt các cô giáo của lớp tớ thì bạn nào cũng đáng yêu lắm nhé. Mỗi bạn có một đặc điểm nổi bật riêng, như bạn Nguyên Bảo này, thỉnh thoảng không đòi được thứ gì là mặt đỏ bừng rồi khua khoắng tay chân kêu la, chúng mình được cô dạy xoa nhẹ lưng cho bạn là bạn ấy ngồi yên luôn, có bạn Đình Phan thì cứ thích đồ chơi gì là mếu máo đòi bằng được, lúc ấy chúng mình sẽ nhường cho bạn ấy, có bạn Phan Anh cũng bé tẹo teo nhưng mà bạn ấy ngoan lắm nhé chỉ khóc một chút khi buổi sáng mới đến lớp…Các bạn còn lại tuy “cứng cáp” hơn nhưng vẫn là em út trong trường nên vẫn đôi lúc bướng bỉnh, khóc mếu, tranh dành đồ chơi với bạn, hay muốn được cô ngồi gần, được cô bế, được cô yêu. 

Còn đây là các cô giáo của lớp D3 chúng tớ: cô Tú Anh và cô Mai Hương. Các cô đều có kinh nghiệm nhiều năm trong việc dạy dỗ và chăm sóc các bạn nhỏ xíu như chúng mình đấy. Chúng mình muốn cảm ơn các cô vì đã luôn kiên nhẫn và bao dung mỗi khi chúng mình chưa ngoan, chăm sóc từng bữa ăn, giấc ngủ và mỗi khi chúng mình bị đau ốm, dạy chúng mình múa hát, dạy những bài thơ/câu chuyện hay…

Chúng mình hứa sẽ luôn cố gắng chăm ngoan để xứng đáng là những thiên thần nhỏ của gia đình, của trường, của lớp.

mau giao lieu giai
Các hoạt động khác
tìm kiếm mau giao lieu giai mau giao lieu giai mau giao lieu giai
TRƯỜNG MẪU GIÁO DÂN LẬP LIỄU GIAI - Thành lập theo quyết định số 32 – Q ĐUB, Ngày 17/01/2001 của UBND Quận Ba Đình
Địa chỉ: Nhà A - Số 6 Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội      Điện thoại: (04) 6659 2928 - Email: nhatruong@maugiaolieugiai.vn
Bản quyền © 2017 Mẫu giáo Liễu Giai . Phát triển bởi VTK