Truong mau giao dan lap Lieu Giai |Truong Mam Non | Truong Mau Giao | mau giao Quan Ba Dinh | Lieu Giai

Xin chào tất cả các bạn, chúng mình là thành viên của lớp C3. Năm học mới đến rồi, các bạn thấy vui không? Chúng tớ cảm thấy rất vui vì chúng tớ đã được lên lớp mẫu giáo bé rồi đấy! Lớp chúng tớ có 21 bạn, trong đó có 9 bạn nữ và 12 bạn nam. Chúng tớ thấy rất vui khi được đến lớp vì không chỉ được học mà chúng tớ còn được vui chơi và trải nghiệm nhiều điều thú vị. Chính vì vậy chúng tớ luôn cảm thấy như đang được sống trong ngôi nhà thứ 2 của chúng tớ vậy. Năm nay chúng tớ còn được học thêm môn Wushu, Tiếng Anh và Gymkidz, môn học nào cũng rất thú vị.
 Cô giáo của chúng tớ là cô Kim Thư và cô Nguyễn Nguyên. Cô giáo Kim Thư. Chúng tớ rất yêu cô giáo của mình! 

tìm kiếm mau giao lieu giai mau giao lieu giai mau giao lieu giai
TRƯỜNG MẪU GIÁO DÂN LẬP LIỄU GIAI - Thành lập theo quyết định số 32 – Q ĐUB, Ngày 17/01/2001 của UBND Quận Ba Đình
Địa chỉ: Nhà A - Số 6 Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội      Điện thoại: (04) 6659 2928 - Email: nhatruong@maugiaolieugiai.vn
Bản quyền © 2017 Mẫu giáo Liễu Giai . Phát triển bởi VTK